óstu

Um okkur
Um okkur

Um okkur

Pixel er alhliða prentþjónusta sem leggur áherslu á persónulega og góða þjónustu og er með starfsstöðvar í Reykjavík og á Ísafirði. Við erum vel tækjum búin og starfsmenn Pixel búa yfir áratuga

langri reynslu í prentiðnaði.

 

Við bjóðum upp á alla almenna prentvinnslu, umsjón með prentverkum, ráðgjöf, skönnun, umbrot, hönnun, bókband og tilboðsgerð. Stafræn prentun er okkar sérsvið og með frábæru starfsfólki kappkostum við að leiðbeina viðskiptavinum við að finna hagkvæmustu lausnirnar

á sínum verkefnum. Hjá Pixel starfa 17 manns.

 

Hvað þýðir pixel – hvað er pixel?

Pixel þýðir myndeining, sem er minnsta eining úr mynd.

Orðið pixel er samsett úr orðunum pix (pictures) og el (element).

 

 

Opnunartími



Mánudaga - föstudaga 08:00 - 17:00

 

Staðsetning
Staðsetning

Staðsetning

Pixel er til húsa að Ármúla 1. Við bjóðum þig velkominn/velkomna í heimsókn,

það er alltaf heitt á könnunni.

Starfsfólk
Starfsfólk

Starfsfólk

Bjarni Brynjólfsson

bjarni@pixel.is

575 2702 | 893 2131

 

Gunnar Bjarni Guðmundsson

gunnar@pixel.is

575 2710 | 897 2932

 

Halldór Ólafsson

halldor@pixel.is

575 2701 | 897 2929

 

I. Hlynur Sævarsson

hlynur@pixel.is

575 2707 | 899 6935

 

Relja Borosak

relja@pixel.is

575 2700 | 897 2984

 

Birgir Ólafsson

birgir@pixel.is

575 2704 | 864 5661

Birgir Daði Jóhannsson

birgird@pixel.is

575 2709 | 847 0800

 

Daði Már Jónsson

dadi@pixel.is

575 2713 | 660 6274

 

Benedikt Sigurðsson

benni@pixel.is

575 2706 | 699 4635

 

Katrín Melkorka Hlynsdóttir

katrin@pixel.is

575 2712 | 843 9361

 

Kristján Rúnar Egilsson

kristjan@pixel.is

575 2716 | 846 2746

 

Sara T. Rúnarsdóttir

pixel@pixel.is

575 2705 | 822 8421

Magnús Magnússon

maggi@pixel.is

575 2714 | 863 1583

 

Stephen Hannah

steve@pixel.is

575 2705 | 692 9429

 

Kristófer Sigurgeirsson

kristo@pixel.is

575 2711 | 692 4422

 

Karlo Borosak

pixel@pixel.is

575 2705 | 774 7799

 

Lovísa Ýr Guðmundsdóttir

lovisa@pixel.is

575 2703 |

 

Axel Steindórsson

pixel@pixel.is

575 2703 | 699 2888

 

Þórdís Guðmundsdóttir

pixel@pixel.is

575 2703 | 868 1282